Author: d***8
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Omg it so cute ❤️❤️ my kid love it a lotttt
Màu sắc: Hồng
Kích thước: XS
Price: 27.000₫
| Material | PP |
| Pattern Type | Cartoon |
| Shapepattern | Rectangular |
| Features | Detangling |
| Ideal for | Women |
| Handle Material | Plastic |
| Hair Type | Straight Hair |
| Bristle Material | Plastic |
| Color | Pink |
| Type | Air Cushion Comb |
| Specification | A Piece |
| Batteries Included | No |
| Chiều dài | 15 cm |
| Chiều rộng | 6 cm |
| Chiều cao | 3 cm |
| SKU | sb2306091147258322 |
Author: d***8
Date:
Review: Omg it so cute ❤️❤️ my kid love it a lotttt
Màu sắc: Hồng
Kích thước: XS
Author: k***m
Date:
Review: dùng được ko xuất sắc như ảnh
Màu sắc: Hồng
Kích thước: XS
Author: N***y
Date:
Review: so beautiful 😍 🤩 👌
Màu sắc: Hồng
Kích thước: XS
Author: r***y
Date:
Review: this is so cute and it's fit to my small bag
Màu sắc: Hồng
Kích thước: XS
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm